Mục đích của sự kiện :
Tìm ra người khủng nhất sever ( tương đối )
Nội Dung :
Thế giới nào cũng vậy , không có sự công bằng nào là tuyệt đối , có phân chia giai cấp , mạnh yếu ... MU Bóng Tối sẽ tạo cho các bạn 1 sân chơi , nơi quyền lực lên ngôi , vinh quang , ....
Vào thứ tối thứ 7 tuần thứ 3 hàng tháng , BQT MU Bóng Tối sẽ tổ chức sự kiện PK với phần thưởng và sự vinh quang Vô Thượng chỉ duy nhất có tại thế giới Mubongtoi.net
Thể lệ tham gia : 4 Guild Mạnh nhất Sever tính tên top BXH ( Tứ Cường ) mỗi 1 Guild sẽ lựa chọn ra 2 thành viên được cho là Mạnh Mẽ , Là Khủng nhất ( các Guild tự bầu chọn ) để tham gia Even PK
BQT sẽ tổ chức PK random đấu loại trực tiếp để tìm ra người có chiến lực mạnh mẽ nhất Sever
Phần Thưởng : Wing 3 thời hạn 1 tháng cho người top 1 và Guild có người dành top 1 sẽ nhận được 2 sách gọi boss Kundun
Phần thưởng chỉ dành cho người mạnh nhất và Guild có người mạnh nhất
NHẰM TẠO RA SỰ CẠNH TRANH , GAY CẤN TRONG 1 THẾ GIỚI ẢO , BẠN MUỐN MỌI NGƯỜI AI CŨNG BIẾT - BẠN PHẢI MẠNH , BẠN MUỐN BÁ ĐẠO SEVER - BẠN PHẢI MẠNH , BẤT CỨ THẾ GIỚI NÀO CŨNG VẬY , ĐỂ ĐẠT ĐƯỢC MỤC ĐÍCH - BẠN PHẢI MẠNH ....
mubongtoi.net ra sự kiện này để phù hợp với tính chất của MU hơn , bạn tự tin vào sức mạnh của mình vậy hãy tạo dựng thế lực , anh em , bạn bè , đồng đội cho chính mình , tranh giành quyền lực , vinh quang .
BQT Mubongtoi sẽ cố gắng tạo ra 1 sân chơi độc nhất vô nhị cho anh em , tồn tại lâu dài . Thời gian đầu có lẽ sẽ có những sự khó khăn , nhưng BQT nhiệt tình , thân thiện sẽ cố gắng hết sức đồng hành cùng các bạn .